Farar allo na kan layi don haɗin gwiwa mai sauƙi

Haɗin gwiwar ƙungiya ta amfani dafarin allo na dijital

Gayyato masu amfani zuwa farar allo na kan layi don yin tunani, ɗaukar bayanin kula, da bin ayyukan.Yi amfani da taron bidiyo, raba allo, da yanayin gabatarwa don gudanar da tarurruka masu jan hankali.Qomo yana walƙiya cikin sauri, yana sauƙaƙa wa mutane da yawa yin aiki duka

 

Yadda ake amfani da farar allo na Qomo akan layi

Ya fi matsakaicin kama-da-wane na kufarin allo, Qomo zane ne marar iyaka wanda ke taimaka muku tunani, dabaru, tsarawa, da aiki tare da ƙungiyar ku.

 

Ƙirƙirar bayanin kula masu santsi da hannu

Wani lokaci kawai kuna buƙatar tunani akan farar allo na zahiri.Amma lokacin da kuke buƙatar raba ra'ayoyi tare da abokan aiki akan layi, yana ɗaukar lokaci da zafi don rubuta ra'ayoyin ku zuwa tsarin dijital.Tare da Stickies Capture zaku iya ɗaukar hoto na farar allo kuma nan take canza shi zuwa bayanan lanƙwasa na dijital da za a iya gyarawa a cikin Qomo

 

Ba da tarurrukan kan layi waɗanda kuzarin mutum

Ƙungiyoyin da aka haɗa.Ra'ayoyin masu gudana kyauta.Ƙirƙirar makamashi.Haka taron ya kamata ya ji - ko da lokacin da yake nesa.Tare da allo na haɗin gwiwar Qomo da kayan aikin gudanarwa na nesa, Qomo yana sa haɗuwa ta kan layi ya zama ɗan adam, mai fa'ida, da nishaɗi.

Lokacin da kuke gudanar da taron bita mai nasara,

Kuna samun waɗannan lokutan sihiri - inda komai ke dannawa, kowa ya shiga,

kuma kana cikin cikakken iko.

 

Yi sauyi mai sauƙi zuwa sauƙi mai kama-da-wane

Yi tsammani menene - kasancewa cikin mutum ba ita ce kaɗai hanyar da za ku iya sarrafa taron bitar ku ba.Qomo ya sa canjin kan layi ya zama mai sauƙi ga masu gudanar da bita.

 

Tsallake matsalolin fasaha

Yi duk abubuwan gudanarwa kuma babu ɗayan matsala.Qomo yana sauƙaƙa ƙwarewar aikin bita don baƙi na farko.

 

Canvas mara iyaka

Ji daɗin duk sararin da za ku taɓa buƙata don yin gabatarwa da gudanar da ayyuka a wuri ɗaya - babu buƙatar canza kayan aiki.

 

Idan kuna jin sha'awar Qomo m farin allo/Dabarun masu hulɗa, da fatan za a ji daɗin tuntuɓarodm@qomo.comda whatsapp 0086 18259280118. Qomo zai samar muku da mafi kyawun mafita a gare ku.


Lokacin aikawa: Dec-31-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana