QPC28 Kamara daftarin aiki mara waya

QPC28 kyamara ce mai sauƙi, mai araha, kuma mai ɗaukar hoto mai ɗaukar nauyi tare da kyamarar 8MP.
Yana da haɗin haɗi mara waya don ɗaukar hoto da bidiyo, kuma ƙarancin wutar lantarki LED yana ba da haske a kowane yanayi.
Wannan kyamarar ita ce cikakkiyar ma'auni tsakanin inganci da ɗaukar nauyi, yana mai da shi manufa don jigilar kayayyaki da gabatarwa.
Lura: Muna tallafawa alamar Qomo don demo yayin da muke samarwa da yawa muna karɓar OEM/ODM


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan Amfani

Bidiyo

Kyamara mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto tare da ingancin hoto mai kyau
Yana da sauƙin amfani, baya buƙatar babban littafin jagorar mai shi kuma zaku iya saita shi kuma a gano shi a cikin mintuna. Kuma cikakkiyar aikin shine zaku iya canza kyamara a kowane kusurwar da kuke son kama hoton, komai taswira. a cikin bango ko ƙananan abubuwa a ƙasa.

htreu (1)

OPC28 (1)

Kamara ta Sony HD 8MP, tana tallafawa ƙimar firam 30fps

Juyawan kusurwa da yawa yana ba da damar tsinkayar jiki tare da nunin kusurwa da yawa

OPC28 (1)

OPC28 (1)

Maɓallin wuta/maɓallin fitila a kan allo yana sa sauƙin aiki

Visualizer na baya gefen anti-sata kulle tashar jiragen ruwa da biyu USB tashar jiragen ruwa

OPC28 (1)

OPC28 (1)

Makamai 4 LED fitila mai biyan haske yana taimaka muku nuni mai haske lokacin da ke cikin yanayi mai duhu

Na'urorin haɗi na mai karɓar mara waya suna taimakawa haɓaka siginar WiFi

OPC28 (1)

OPC28 (1)

Kyamarar takarda mai nauyi mai motsi tare da ƙira mai ninkawa, tana goyan bayan haɗin mara waya

Bayar da software kyauta

Wannan kyamarar daftarin aiki mara waya ta zo tare da Qomocamera kyauta tare da fasali na ƙasa.
* Yana fasalta aikin farin allo wanda zaku iya yin bayani cikin sauƙi tare da misali.
*Mataimakin ajin live
Kuna iya samun hanyoyin koyarwa da yawa don watsa shirye-shirye kai tsaye don aji mai aiki.
* Koyarwar bambancin allo da yawa
Ba ka damar samun tsayayyen nuni da tsayin daka/Alauni biyu ko bambancin nunin allo huɗu.

htreu (2)

pack

Cikakkun bayanai
Daidaitaccen hanyar shiryawa: 1 pc/ kartani
Babban nauyi: 14kgs
Girman shiryarwa: 410*640*490mm/12 inji mai kwakwalwa


 • Na gaba:
 • Na baya:

  • Bayanan Bayani na QPC28
  • QPC28 daftarin aiki mara waya ta kamara cikin sauri cikakkun bayanai
  • Jagorar mai amfani da kyamarar QOMO
  • Littafin QPC28 Littafin Mai Amfani da Kyamara
  • Rubutun Kyamara mara waya ta QPC28

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana