QVote

Qvote software ce don tsarin amsa masu sauraro
Software ce mai aiki da yawa da ke haɗa fararen allo tare da aikin zaɓe. A cikin aji, kowane ɗalibi yana ɗaukar tsarin amsawa mai nisa kuma ya canza amsar su ta hanyar mai karɓar mu, zaku iya aiwatar da zaɓe ko wasu ayyukan hulɗa a kowane lokaci. Shi ne mafi kyawun kayan aikin mataimaka don koyarwa a aji.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan Amfani

Bidiyo

Gwajin Magana
Ganewa ta atomatik da bincike na matsala ta Fasahar Magana ta Hankali.

QVote (1)

QVote (4)

Saitin tambayoyi
Ta zaɓar saitunan tambayoyi da yawa, ɗalibai za su san yadda ake amsa tambayoyin a sarari.

Zaɓi ɗalibai don amsawa
Ayyukan zaɓi don amsawa yana sa ajin ya fi raye-raye da ƙarfi. Yana goyan bayan nau'ikan zaɓe daban-daban: jeri, lambar wurin zama ko zaɓin amsa.

QVote

QVote (3)

Rahoton Bincike
Bayan ɗaliban sun amsa, za a adana rahoton ta atomatik kuma ana iya duba su a kowane lokaci. Yana nuna amsoshin ɗalibai na kowace tambaya dalla-dalla, don haka malami zai san halin kowane ɗalibi sarai ta hanyar kallon rahoton.


  • Na gaba:
  • Na baya:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana