QPC80H2 doc cam haɓaka sigar haɓaka ta riga ta fito

Kamarar daftarin aiki

Mun yi imani da yawa abokin ciniki sun riga sun yi amfani da Qomo QPC80H2daftarin aiki kamaratare da kwarewa ta amfani da kyau.A cikin Nuwamba, 2021, muna kuma yin wasu haɓakawa don ƙirar QPC80H2.

A hannu ɗaya, mun riga mun haɓaka zuƙowa na gani don zama zuƙowa na gani 10 maimakon zuƙowa na gani sau ɗaya 6x.Bugu da ƙari, muna kuma haɓaka maɓallin don zama maɓallin silicone don hana maɓallin makale.Muna fatan wasu haɓakar Qomo zasu iya taimaka wa abokin ciniki ingantacciyar amfani da ƙwarewa.

Bayani na QPC80H2mai gabatarwa na ganibabbar hanya ce don amfani da albarkatun koyo kai tsaye kuma yana da sauƙi idan kun san yadda.

Thedijital visualizerhanya ce mai kyau don taimakawa ɗalibai su ji kamar suna koyo a cikin ɗaki tare da malami.Malamai za su iya samun ƙarin 'yanci don amfani da takaddun duniya na ainihi, rayuwa, tare da ɗaliban su.Mafi kyawun sashi shine waɗannan suna da sauƙin saitawa da amfani, lokacin da kuka san yadda.

Kun zo wurin da ya dace don koyon duk abin da kuke buƙatar sani game da yin amfani da kyamarori na daftarin aiki don ku iya ƙara su cikin makaman ku na kayan aikin koyarwa waɗanda za su iya taimaka wa ɗalibai su koyi yadda ya kamata.

Yadda za a fi amfani da kyamarar daftarin aiki

Kimiyya tana ɗaya daga cikin mafi kyawun azuzuwan don amfani da kyamarori na daftarin aiki cikin nishadi da mu'amala.Wannan ya dace da gwaje-gwaje inda za a iya amfani da kusanci don nuna halayen sinadarai ko sassan halitta, alal misali.Lakabi kwarangwal na ɗan adam ko zuƙowa a cikin yanayi wasu manyan misalan hanyoyin daftarin aiki na kyamarorin zasu iya taimakawa koyar da kimiyya.

Math kuma yana amfana anan tare da malamai waɗanda ke iya haɗa kayan aikin koyarwa da yawa kamar su allo, katunan wasa, dice, cubes unifix, tessellations da ƙari.

Ga harsuna, kyamarar daftarin aiki na iya zama babbar hanya don karanta littattafai tare.Ko don bayanin aikin yayin da kuke tafiya, wannan yana da taimako.

Malamai na iya amfani da kyamarori na doc don yin aikin gida tare da ɗalibai, suna nuna musu inda aka sanya alamar su da kuma dalilin da yasa, don taimakawa wajen tabbatar da cewa suna koyo da daidaita ra'ayoyin.

Gudanar da aji wani yanki ne da wannan kyamarar tawali'u zata iya taimakawa da ita.Rubuta jerin abubuwan yi da jadawalin yau da kullun waɗanda suka rage ga darasi.Matsalolin lissafi, tsare-tsare na mataki-mataki, da zurfafa tunani duk ana inganta su ta amfani da cam don sanya su gani ga ɗalibai.

Yin amfani da kyamara don raba takardar amsa wani babban zaɓi ne wanda ke adana lokaci don taimakawa ɗalibai alamar aiki.Ko kawai don sanya labarai a ƙarƙashin kyamara don karantawa da ƙarfi, wata ma'ana ce wacce ke ɗaukar hankali.


Lokacin aikawa: Nuwamba-19-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana