Qomo sabunta ƙirar QRF999 don haɗa shi da faifan maɓallan ɗalibai 200

Tsarin amsawa mai hulɗa

Anm tsarin amsawakayan aiki ne da ke haɗa kayan masarufi da software kuma yana ba mai magana damar yin hulɗa tare da masu sauraronsa ta hanyar tattarawa da nazarin amsoshin tambayoyi.

Qomo ya riga ya tsara wata sabuwar hanya don sabon yanayin aiki tare da ƙirar QRF999 tsarin amsa magana a cikin aji ko taro da magana.

Daidaitaccen faifan maɓalli na iya tallafawa wuraren nesa na ɗalibai 60, duk da haka idan a cikin babban aji, mutane 60 sun riga sun kasa cika manufar koyarwa don shigar da ƙarin ɗalibai cikin hulɗar aji.

Don haka don saduwa da buƙatun kasuwa da kuma aiki tuƙuru na ƙungiyar Qomo R&D, mun riga mun tsara mafita don haɗa mutane 200 a lokaci ɗaya.Wannan babban haɓakawa ne ga jerin Qomo QRFfaifan maɓallan ɗalibai.

 

Menene samfurin Qomo QRF999tsarin amsa masu sauraro don?Amfanin nan take.Tare da tambaya guda ɗaya, tsarin amsawar masu sauraro yana gaya muku idan masu sauraro suna kokawa da wani batu ko fahimtarsa, kuma yana ba ku damar canza laccar ku akan tashi.Babu sauran zama a kusa da fatan binciken zai shigo bayan taron - tsarin amsawa masu sauraro yana ba ku damar bincika masu halarta nan da nan.

 

Amma, me game da masu sauraro?Samun dama don ba da amsa nan take yana juya su daga masu koyo zuwa masu aiki.Bugu da kari, tsarin mayar da martani na masu sauraro yana ba da izinin shiga cikin sirri, wanda ke ɗaukar tsoro daga ba da amsa ga tambayoyi.

 

Shiga Masu Sauraronku da Tambayoyi

Maimakon barin tambayoyi zuwa ƙarshen laccar ku, yi hulɗa da masu sauraron ku ta hanyar tsarin amsa masu sauraro.

 

Tambayoyi masu ƙarfafawa da amsawa a duk tsawon zaman zai sa masu sauraro su saurara tun da suna da ra'ayi a cikin jagorancin lacca, ko taronku.Kuma, yayin da kuke shigar da masu sauraron ku a cikin abin, mafi kyawun za su tuna da bayanin.

 

Don haɓaka halartar masu sauraro, haɗa tambayoyi iri-iri kamar gaskiya/ƙarya, zaɓi masu yawa, matsayi, da sauran zaɓe.Tsarin amsawa mai sauraro yana bawa masu halarta damar zaɓar amsoshi ta danna maɓalli.Kuma, tun da ba a san sunansu ba, mahalarta ba za su ji an matsa musu su nemo madaidaicin zaɓi ba.Za a saka jari sosai a cikin darasi!


Lokacin aikawa: Afrilu-29-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana