Yadda ake zabar micro-lecture recording kayan aiki

Yadda ake zabar micro-lecture recording kayan aiki

Tare da saurin bunƙasa fasahar sadarwa, ya zama al'adar da ba za a iya jurewa ba don amfani da ƙananan laccoci don inganta ingantaccen koyarwa ba tare da koyar da azuzuwa ba ko kuma ɗalibai na bayan makaranta na cin gashin kansu.

A yau, ina so in raba tare da ku wani yanki na sihiri na micro-lecture na rikodin bidiyo mara wayadaftarin aiki kamara.

A cikin koyarwa, ya dace musamman a yi amfani da sigar ƙaramin lacca don karantar da wasu ilimi masu mahimmanci da wahala da koyar da dabarun warware matsaloli.A wannan lokacin, malamai za su iya nuna mahimmanci da tsare-tsaren darasi mai wahala a ƙarƙashindaftarin aiki visualizer, tare da babban ma'anar pixels miliyan 8, babu buƙatar damuwa da tsabta.

Kyawawan ƙira da ƙarancin ƙira, malamai na iya motsa rumfar bisa ga bukatunsu yayin aikin rikodi.Ana iya juya ruwan tabarau a kusurwoyi da yawa don harbi da rikodi.Za'a iya kunna wutar lantarki mai cike da fasaha ta LED tare da maɓalli ɗaya lokacin da hasken ya ɓace, yana gabatar da yanayin rikodin ƙaramar lacca mai haske.Bayan an gama rikodin, ɗalibai za su iya kallon wannan ƙaramin lacca bayan darasi don shirya don sabon aji.

Hakanan malamai na iya amfani da bidiyon mara wayadaftarin aiki kamara mafi kyau sayadon tsara tambayoyin novel bisa abubuwan ilimi na sabon ajin don jawo hankalin ɗalibai da kuma sanya wannan ƙaramin ajin a matsayin shiri don bayanin sabon ajin.Ta wannan hanyar, ana iya jagorantar ɗalibai don bincika ƙa'idodin, kuma ɗalibai za su iya gudanar da bincike mai zaman kansa ko haɗin gwiwa.

Abin da ya fi dacewa a ambata shi ne gidan bidiyo mara igiyar waya ba zai iya taimakawa malamai kawai don yin rikodin ƙananan laccoci ba, amma har ma da gudanar da koyarwar nuni a cikin aji.Fayilolin shirin koyarwa za a iya nuna su a ainihin lokacin a ƙarƙashin rumfar, kuma ɗalibai za su iya ganin abubuwan da aka nuna a fili a wurin.Malamai za su iya rubuta sharhi a cikin ainihin lokaci don alamar mahimman bayanai, matsaloli, da shakku don taimakawa ɗalibai su mallaki maki ilimi mafi kyau da sauri.

Rufar tana goyan bayan kwatancen allo biyu da allo hudu, kuma kowane tsaga-allo yana iya buɗe bidiyo, hotuna na gida ko danna don ɗaukar hotuna don kwatantawa.Hakanan zaka iya zuƙowa, zuƙowa, juyawa, lakabi, ja da sauran ayyuka akan kowane tsaga allo ɗaya ɗaya ko kuma tare.

 


Lokacin aikawa: Juni-01-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana