Allon allo mai hulɗa don ilimi da kasuwanci

Kayan aikin ilimi mai sauƙi, mai ɗorewa, mai ƙarfi, kuma mai araha. Ana iya yin duk ayyukan allon taɓawa tare da taɓa yatsa ko motsi akan saman allo kuma maɓallan zafi na gefe biyu suna sauƙaƙe aikin.
Jirgin saman ya zo tare da nano mai rufi extruded core kuma tare da firam firam don yin babban amfani da girman tsinkaya.

Interactive Whiteboard yana amfani da fasahar taɓawa ta infrared na ci gaba tare da daidaiton taɓawa mai girma.Ultra bakin ciki firam ɗin ƙirar aluminum yana sa shi da kyan gani. Yana ba da damar mai amfani ya yi amfani da yatsa ko kowane faɗo don zana da rubutu akan farashi mai rahusa, babu wani alkalami na musamman da ake buƙata. Tare da har zuwa 10 Multi-point touch interactivity, da yawa masu amfani iya rubuta lokaci guda.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan Amfani

Bidiyo

Products__0011_11_10PointTouch-2

10 Point Touch
Don aiki da wasa a matsayin ƙungiya.

Products__0000_22_InfraredTouchScreen-1

Ir Touch Technology
Amsa da kuma m touch dubawa.

Products__0008_14_HotKeys-2

Hadakar Software
Software ba tare da kuɗin lasisi ba.

Products__0008_14_HotKeys-2

Hotkeys
Sauƙaƙe gajerun hanyoyi don saurin hulɗa.

uytut

Tare da tiren alkalami mai wayo kyauta
Jerin QWB300-Z ya zo tare da sabuwar alƙalami QPT100 da aka haɓaka. ergonomic, palette mai sauƙin sarrafawa a yatsanka, mai cikakken tsari kuma yana da ƙarin zaɓuɓɓukan launi.
Tiren alƙalami mai wayo ya haɗa da launi 4 na alkalami: Baƙar fata, ja, kore da shuɗi, gogewa ɗaya da mai nuni ɗaya. An haɗa shi da farar allo ta kebul na musamman wanda Qomo ya samar.

Ku zo da software na ilimi kyauta-Flow! Yana aiki pro
Software yana da sauƙin amfani lokacin da kuke shirya ko ba da darussa don batutuwa daban-daban. Yana da sababbi da yawa
fasali da albarkatu don sauƙaƙa koyarwar kowane fanni, ƙarin jin daɗi da ƙarin kuzari ga ɗalibai da malamai.

 

FlowWorks-pro

Mahimman bayanai na software

hyutyiu (3)

Tafiya! Works pro software yana da dubban albarkatun koyarwa. A halin yanzu, za ka iya ƙara your own albarkatun kamar image / audio / video a cikin softwared da ajiye shi a matsayin sirri hanya.

Kayan aiki masu wadata a cikin software na ilimi kuma zaku iya tsara kayan aiki kuma.Waɗannan kayan aikin suna ba malamai damar haɓaka darussa masu haske don koyarwa.

hyutyiu (3)

hyutyiu (4)

Software da aka gina a browser
Flow!Works Pro yana ba da ginanniyar burauzar gidan yanar gizo.
Ana iya saka abubuwa akan gidan yanar gizon akan allon zane don amfani da gabatarwa. Yayin binciken gidan yanar gizon, zaku iya zaɓar abin da kuke so (hotuna ko rubutu) kuma ja shi zuwa allon zane. Wannan yana taimaka wa ɗalibai su san darussan cikin sauƙi.

Yi amfani da azaman kamara daftarin aiki
Flow!Works Pro yana ba ku damar haɗa kyamarar waje don nuna hoto mai haske da bayyani kan hoto mai rai.

hyutyiu (1)

QWB300-Z interactive whiteboard (4)

Girma daban-daban don zaɓinku
Kuna iya zaɓar girman 83"/93"/102" farar allo mai mu'amala tare da rabo daban-daban don saduwa da buƙatar muhallinku.


 • Na gaba:
 • Na baya:

  • Qomo QWB300-Z WHITEBOARD Mai Saurin Cikakkun bayanai
  • QWB300-Z bayanan fasaha na farar allo
  • Flow!Aikin Pro V2.0 Manual User
  • Hannun Pen Tray QPT100 Jagoran Mai Amfani
  • QOMO IR farin allo QWB300-Z Manual mai amfani
  • ƘWB300-Z Ƙararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙadda tọn ne mai Ƙaƙwa ) Ɗauka da ke da Shi ne na Ƙarfafa

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana