Qomo m Classroom Dannawa tare da masu karɓa

Tsarin amsawa mai hulɗa
Tsarin amsa magana QRF997 samfur ne mai hazaƙa wanda ya dogara da aikin hulɗar aji da amsawa.Yana ba da ƙarin yanayin aji na zahiri da gani.A cikin sadarwa tsakanin malamai da ɗalibai, tsarin amsawar mu zai haɗa ra'ayinsu.Za a kwaikwayi yunƙurin ɗalibin da bincike cikakke.
1 saitin tsarin amsa QRF997 ya haɗa da mai karɓa 1+15 nesa na ɗalibi+1 Cajin Ramin

Masu dannawa sun haɗa kowa kuma ba su kunyata kowa.

Fasahar Clicker tana ba kowane ɗalibi damar amsa ba tare da tsoron wulakanci ko kulawa mara kyau ba.Lokacin amfani da tsarin mayar da martani na ɗalibi, kowane ɗalibi na iya raba abubuwan da suka shigar ba tare da kunya ba maimakon ƙyale ɗalibai ɗaya ko biyu masu sha'awar mamaye tattaunawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan Amfani

Bidiyo

tari (1)

Remote dalibi
Kyawawan ƙira, kayan PC masu dacewa da mahalli, m kuma m.
Zane-zane na zane-zane mai ban dariya, kyakkyawa da ban sha'awa
Maɓallai 7, masu sauƙi da inganci
128*64 dige matrix LCD.
nau'ikan maɓallan Aiki guda 3:

Maɓallan T/F.

Maɓallin magana --- Zai gano kalma ko jumla cikin sauƙi.

Maɓallin zaɓi"AD" don jefa ƙuri'a ko tambayoyin aji.

Ramin caji

Karami amma mai ƙarfi, mai sauƙin ɗauka.Za a iya cajin ramut na ɗalibi da sauri daga ƙaramin ramin.
Yana ba da damar cajin nesa na ɗalibai 15 a lokaci guda kuma ana iya caji gabaɗaya bayan awanni 6-8 na caji.

gfdh (2)

gfdh (3)

Mai karɓar ARS
Wannan mai karɓa ne wanda za'a iya amfani dashi azaman adaftar hanyar sadarwa mara waya.Don haka ko da babu wifi ko internet shima akwai shi.
Kawai haɗa shi zuwa PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka, zaku iya fara tambayar kuma ku sami amsar nan take daga aji ko taro.

Samar da software mai mu'amala kyauta
QVote software ce mai mu'amala da ta haɗe tare da tsarin amsawar mu QRF997.Yana da ƙarfi mai ƙarfi, aiki mai sauƙi mai sauƙi da ayyuka masu yawa.QVote software da aka yi niyya a cikin
aikin sarrafa ɗalibi, hulɗar aji, kimanta aji, rahoton fitarwa.da dai sauransu.

tari (3)

UNL (1)

Akwai kayan aiki masu amfani da yawa a cikin software na QVote.Kamar kirga lokaci / mirgine kira / ja fakiti / labule da dai sauransu. Za su sa aji dariya.

UNL (3)

Nau'in gwaji da yawa tare da zaɓi ɗaya, zaɓi mai yawa, gwajin magana T/F, zaɓi guda ɗaya.
Multi-ma'amala na al'ada amsa, bazuwar amsa, gaggãwa amsa kuma zaɓi amsoshi

UNL (4)

Ganewar magana mai hankali.Za ta gane kalma ko jumla nan take, wanda ke ba da damar Remotes Qomo ya zama ƙwararren gwaji na Ingilishi

UNL (2)

Ana iya fitar da ingantaccen bincike na bayanai da rahoton nan take da zaran ɗalibai sun amsa.


  • Na gaba:
  • Na baya:

    • Tsarin amsa masu sauraro QRF997 cikakkun bayanai cikin sauri
    • Takardar bayanai:QRF997
    • Manual mai amfani QRF997 (ramukan caji 15)
    • Jagorar mai amfani QVote
    • Rubutun Maɓallin Maɗaukakin Magana na QRF997

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana