Me yasa dalibi ya ce ya shahara sosai?

Studentalibai Clicker Qomo

 

Yawancin samfuran masu hankali da yawa ana samunsu a ƙarƙashin tasirin ci gaban ci gaban kimiyya da fasaha. DaCLickkeralibaiwani nau'in samfurin hikima ne wanda aka amfani dashi a masana'antar ilimi. Bari mu kalli fa'idodin da ƙwararren da mamakin abin da zai iyaɗalibaTsarin martanikawo koyarwa.

 

1. Kafa nau'ikan tambaya ta Rich bisa ga bukatun koyarwa

Dangane da takamaiman abun ciki a cikin aji, malamin zai iya saita tambayoyin ta fuskar bayanan dalibin ɗalibin, kuma ɗalibai sun amsa ta amfani dayansarki. Hanyar yin tambayoyi ne mai ban sha'awa da kuma nau'ikan tambaya kuma mai arziki kuma ba monotonous ba, saboda haka zai iya inganta babbar ɗalibai don yin hulɗa a aji zuwa wani.

 

2. Zai iya rage aikin malamai

A karkashin yanayin koyarwa na gargajiya, malamai suna buƙatar gyara takardun binciken da aka tsara, wanda shine babban aiki mai rikitarwa. Ta hanyar Contice Clicker, malamin zai iya aika abubuwan da aka shirya wa ɗalibai. Bayan an amsa tambayoyin da ake amsa tambayoyin, malamin zai iya bincika amsoshin ɗalibai ta hanyar na'urar. Hakkin ko kuskure a bayyane yake a kallo.

 

3. Zai yuwu ku san matakin koyon dalibi a cikin lokaci

A cikin koyarwar gargajiya, kawai ta hanyar wucewa jarabawar na iya yin gyara shugabanci da kuma mayar da hankali game da ilimin da aka ba da shi bayan sakamakon gwajin ya fito. Koyaya, a cikin aji, amfani da wasu masu ba da shawara don koyar da ilimi da gudanar da hulɗa na aji kuma suna koyar da ɗalibai gwargwadon bukatun ɗalibai daban-daban.

 

Wannan ya nuna cewa amfanin ɗaliban ɗalibai na iya kawo fa'idodi da yawa game da koyar da aiki, fa'idoji ga malamai da ɗalibai sun fi waɗanda aka ambata a cikin wannan labarin. Saboda haka, da kuma mafi yawan makarantu da sauran nau'ikan cibiyoyin ilimi a yanzu suna shirye su yi amfani da wasu masu tallan ɗalibai masu kyau don haɓaka nishaɗin koyowar ɗalibai.


Lokaci: Nuwamba-10-202222

Aika sakon ka:

Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi