Menene allon taɓa alƙalami da ake amfani dashi?

tabawa tabawa yatsa

A kasuwa, akwai nau'ikan nunin alkalami.Kuma ingantaccen nunin alkalami da haɓakawa na iya kawo ƙarin nishaɗi ga ƙwararren.Mu kalli wannan sabuwar Qomonunin alkalami samfurin QIT600F3!

21.5-inch alkalami nuni tare da ƙudurin 1920x1080 pixels.A lokaci guda, gaban dakariyar tabawayana ɗaukar cikakken allo mai lanƙwasa, kuma saman yana sanye da fasahar fim ɗin takarda mai ƙyalli, wanda zai iya rage tasirin tasirin allo akan halitta.Lokacin yin zane, yana kama da shimfiɗa “canvas ɗin rubutu” don dawo da ainihin gogewar alkalami da takarda.Akwai madaidaicin sashi a bayan nunin alkalami, wanda za'a iya karkatar da shi a cikin ƙirar ergonomic, kuma ainihin amfani da gogewa shima yana da daɗi sosai.

The allon tabawa alkalamian sanye shi da alkalami mai saurin matsa lamba tare da matakan 8192 na matsi.Yin amfani da fasahar induction electromagnetic, zaku iya fara zane a kowane lokaci ba tare da wayoyi, caji ko shigar da batura ba.Lokacin da cikawa ya kusa da allon, siginan kwamfuta yana motsawa a hankali tare da cikawa.Kusan babu wani jinkiri tsakanin goga da masu haɗin gwiwa, kuma yana da babban buroshi da bugun bugun jini.

Wasu mutane sun ce ba wai kawai ana amfani da allon dijital don yin zane ba, amma a gaskiya, yanayinsa ba haka kawai ba ne!

Ana iya amfani da nunin alkalami don zana wasan ban dariya, zane-zane, da sauran abubuwan ƙirƙira na hoto.Yawan ban dariya ana wakilta ta hanyar layi, kuma ana amfani da nau'ikan layi daban-daban lokacin zana sassa daban-daban.Hannun matsi na nunin alkalami yana da hankali sosai kuma yana iya ɗaukar sauye-sauyen karkatar da buroshi da sauri.Layukan santsin da ke ƙarƙashin nib ɗin na iya yin nuni da zayyana da rubutun hoton.

Ana iya amfani da nunin alkalami a cikin aji na ilimi na kan layi na zamani.Ga malamai, don matsar da "rubutun allo na al'ada" akan layi yana buƙatar ingantaccen kayan aikin rubutu.Tare da ingantaccen fitarwa da ƙwarewar rubutu mara jinkiri, nunin alkalami na iya daidai da sauri maido da rubutun da malamin ya yi a kan allo.A lokaci guda, zai inganta ingantaccen ofis yayin inganta tsare-tsaren darasin kwas, gyara aikin gida bayan makaranta, da bayanan rubutun hannu don magance matsaloli.

Hakanan za'a iya amfani da nunin alkalami don gyarawa.Yin amfani da nunin alkalami da madaidaicin alkalami mai kula da matsi don aikin PS, hoton na iya ƙara girma mara iyaka don kammala cikakkun bayanai.Abin da ya fi dacewa a ambata shi ne nunin alkalami yana goyan bayan taɓawa mai maki goma, wanda za'a iya sarrafa shi kai tsaye akan nunin alkalami da hannu.

Ba abin mamaki bane?Hakanan za'a iya amfani da nunin alkalami don zane-zane da canza launi, zanen hannu kyauta, taswirar tunani da sauran yanayi, wanda ya dace ga masu amfani don zaɓar kayan haɗi ko software a sassauƙan yanayi daban-daban, kuma cikin sauƙin gane zane, zane, canza launi, da sauransu. Ayyuka daban-daban kamar gyaran hoto ko bayanin daftarin aiki, haɓakar fitarwa cikin yanci.


Lokacin aikawa: Satumba-21-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana