Maballin ɗalibi kayan aiki ne na ilmantarwa ga malamai a makarantun gwamnati da cibiyoyin horarwa, wanda ke taimaka wa malamai su koyar da kyau da kuma inganta ingancin koyarwa a makarantun makarantu.
Na farko, haɓaka yanayi don yin aikin ya ninka sau biyu
Wasan mu'amala na kama jajayen envelopes a cikin aji yana haɓaka hulɗar ɗalibai, yana haɓaka yanayin aji, yana juyar da yanayin "kalmar ɗaya a cikin aji" a cikin aji na al'ada kuma ya sa ɗalibai su zama babban jigon aji.Bugu da kari, yana inganta ingantaccen koyarwa na malamai sosai.
Na biyu, hulɗa ta tushen Tambaya
Taimakawa “amsar tambayoyi da yawa da hulɗar ta hanyoyi da yawa”, malamai za su iya saita nau'ikan tambayoyi masu dacewa don kimantawa da amsa tare da ɗalibai bisa ga ci gaban koyo na aji, haka nan, haɓaka sha'awar ɗalibai don koyo da sabunta aji.
Na uku, Baka yana amsawa tare da zura kwallo a hankali
Qomotsarin amsa aji, Samar da ɗalibai tare da yanayi da yawa, da kuma ainihin yanayin koyo na mahallin don yara su koya a cikin aminci da yanayin tunanin mutum.Yana ba da babban taimako don haɓaka fahimtar harshen Ingilishi na yara, sha'awa, amincewa da kai, da ingancin tunani daidai da matakin fahimi na shekarun su.Dalibai za su iya amfani da latsa don furta amsar.Hakanan bayanan suna watsa ra'ayi na hankali akan ƙimar lafazin lafazin.Don haka, malami ya daina damuwa da rashin jin ko wane ɗalibi ne ba daidai ba.
A ƙarshe, Gyara ta atomatik, nazarin bayanai
Bayan ɗalibai sun yi amfani da dannawa don amsawa, bangon bango zai gyara ta atomatik, samar da rahotannin bayanai a ainihin lokacin, da goyan bayan fitarwar bayanai.Malamai za su iya fahimtar koyon ɗalibai a kan lokaci ta hanyar rahoton, da cikakkiyar fahimtar yanayin koyo na kowane ɗalibi, daidaita tsarin koyarwa cikin lokaci, da tsara tsarin koyarwa wanda ya dace da ɗalibai da gaske.
Qomo Student Clicker yana haɓaka ilmantarwa ga ɗalibai, yana canza hanyoyin koyarwa na gargajiya, yana inganta koyarwar azuzuwa, da ƙirƙirar yanayi mai inganci wanda ya dace da koyarwar zamani.
Lokacin aikawa: Nuwamba-16-2022