Tare da ci gaba da haɓaka tsarin ba da labari, ko a cikin koyarwa ko a ofis, ana bin mafi inganci, sauri da dacewa koyarwa da hanyoyin ofis.Dangane da wannan bangon da kyamarar daftarin aiki mai ɗaukar hoto ke kaiwa kasuwa.Kodayake kayan aiki yana da ƙananan, yana da amfani da yawa!
Mai ɗaukar nauyidaftarin aiki kamaraana kuma san su da “marasa wayadaftarin aiki visualizer“.Idan aka kwatanta da rumfunan bidiyo na al'ada, ingancin hoto yana da duhu kuma yana buƙatar haɗa shi da layi don aiki da amfani, kuma ba za a iya motsa shi bisa ga buƙatu ba.Gidan bidiyo mai šaukuwa yana amfani da tsarin WIFI don watsa bayanan hoto don gane fitarwa mara waya da kuma kawar da sarƙoƙi na igiyoyin USB;Za a iya bincika rumfar da sauri a ƙarƙashin takardun ofishin koyarwa ko abubuwa na zahiri, kuma 8 miliyan pixel high-definition scanning na iya mayar da ainihin launi.A lokaci guda kuma, lokacin da hasken ya ɓace, ɗakin bidiyo mara igiyar waya zai iya kunna ginanniyar hasken LED mai kaifin baki, kuma ya cika hasken tare da maɓalli ɗaya don biyan buƙatun harbi a cikin ƙaramin haske.
Ta amfani da software na bayanin hoto mai goyan bayan, rumfar bidiyo mara igiyar waya na iya ƙarawa, kwafi, yanke, manna da sauran ayyuka akan abubuwan da aka nuna, kamar hotuna, rubutu, layi, rectangles, ellipses, da sauransu, waɗanda ke maye gurbin allo daidai da adanawa. lokaci da ƙoƙari.Lokacin yin nunin bidiyo, jinkirin allo yana da ƙasa, bayyananne da santsi, kuma yana goyan bayan tsaga-allo da nunin allo.
Mahimmin batu shine cewašaukuwa ganir sanye take da fasahar gane fayil na OCR, wacce za ta iya yin nazarin shimfidar wuri ta atomatik kuma ta gane harsuna da yawa da alamomi na musamman.Abu mai mahimmanci shine bayan ganewa, zai iya kula da nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i na asali kuma yana iya fitar da fayilolin Word ko Excel!
Gidan bidiyo mara igiyar waya kayan aikin koyarwa ne wanda ya danganci hulɗar nunin aji.Wadanda ke da koyarwa da bukatun ofis na iya ba da hankali sosai ga irin wannan nau'in kayan aikin fasaha, haɗa fasaha tare da koyarwa, da ƙara haɓaka iyawa da ingantaccen aiki.
Lokacin aikawa: Satumba-16-2022