Farin Ciki ko Clight Lory Flanel Panel?

Da farko, bambanci a girma. Saboda matsalolin fasaha da tsada, na yanzumFlat Panel an tsara shi gabaɗaya ya zama ƙasa da inci 80. Lokacin da aka yi amfani da wannan girman a cikin karamin aji, sakamakon zanga-zangar zai fi kyau. Da zarar an sanya shi a cikin babban aji koƙatotaron ƙara wa juna ilmibabban ɗakin taro, ɗalibai suna zaune a jere a baya yana da wuya a ga abin da ke kan allo. In mun gwada da magana, fararen bukatun lantarki a halin yanzu a kasuwa za a iya da yawa, kuma makarantu ko wasu cibiyoyin ilimi na iya zaɓar girman da ya dace gwargwadon girman yanayin aikace-aikacen su. Wannan kuma babbar fa'ida ce ta ma'amalafarin farin lantarki. Bugu da kari, ka'idodin bayyanar farin ciki da kwamfutar hannu mai wayo ya bambanta. Tsohon yana hasashen tsohon a kan farar fata, dogaro da tunanin farin farin don ba da izinin ɗalibai su ga abin da ke ciki; Yayinda kwamfutar hannu mai wayo tana amfani da tsarin jin daɗin kai, kuma yana da haske mai haske. mai haske. Saboda haka, a ƙarƙashin yanayin muhalli guda ɗaya waɗanda suka dace da girman allo, yana da sauƙi a gabatar da bayanai tare da kwamfutar hannu mai ma'ana.

A ƙarshe, akwai farashin farashin. Gabaɗaya, kodayake akwai fararen farin ciki suna buƙatar siyan samfuran biyu, projectutada farin fari, jimlar farashin har yanzu ƙasa da namFlat Panel. Farashin mai ma'amalaFlat Panelna daidai girman zai fi namfarin ciki. Koyaya, akwai bambanci a rayuwar sabis na wasu abubuwan da aka ci gaba tsakanin su biyun. Rayuwar Gwajin Gwajin Wannan Tablet mai mahimmanci shine kimanin sa'o'i 60,000; Rayuwar sabis na farin farin lantarki da kwan fitila a cikin Projector yana kusan awa 3,000. Koyaya, fasahar sukar na yanzu tana haifar koyaushe, kuma rayuwar wasu fitilun masu tasowa na iya kaiwa awanni 30,000. Sabili da haka, kawai ta la'akari da abubuwa daban-daban za mu iya ba da cikakken wasa zuwa ga fa'idodin biyun biyu da kuma yin amfani da su mafi kyawun amfani da su. Idan ya fi kyau a hada fa'idodin biyu don sanya shi ingantaccen kwayoyin, wanda za'a iya rarrabe yanayin da yawa da yawa kuma samun ingantacciyar koyarwa da yawa.

 


Lokaci: Mayu-12-2023

Aika sakon ka:

Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi