Me yasaallon dijitalfifikon mafi yawan masu amfani?Haɗin allon dijital da kwamfutar ba za a iya amfani da su kawai don yin zane ba, har ma don nishaɗi, ofis, da dai sauransu. Ana iya amfani da shi nan da nan bayan an haɗa shi, kuma kusan babu jinkiri ko raguwa.
Bari mu dubi ayyuka masu ƙarfi naallon dijitaltare!
Allon dijital na 21.5-inch yana da ƙudurin 1920X1080 pixels.Allon yana ɗaukar cikakkiyar fasahar anti-glare don ƙirƙirar taɓawa mai kama da takarda don saduwa da buƙatun ƙirar zanen ƙwararru.Yin watsi da matsalolin ƙirƙira da hanyoyin ƙirƙira na gargajiya suka kawo, hangen nesa ba shi da iyaka, kuma na ƙaunaci ƙwarewar zane-zane na takarda.
Thekariyar tabawa an sanye shi da alƙalami mai ɗaukar nauyi na lantarki, wanda ba ya ƙarƙashin tsarin “waya”, baya buƙatar caji ko shigar da batura, alƙalami yana tsaye daidai, kuma siginan kwamfuta da tip ɗin alkalami ba su da karkacewa.Matsakaicin matakin matakin 8192, farawa mai haske, har ma da madaidaicin bugun jini, canje-canje a bayyane a cikin kauri na bugun jini, layi mai kyau da santsi, santsi da ci gaba.A lokaci guda, akwai madaidaicin sashi a bayan nunin alkalami, wanda za'a iya karkatar da shi a ƙirar ergonomic, kuma ainihin ƙwarewar amfani kuma yana da daɗi sosai.
An yi amfani da nunin alkalami sosai, ba don zanen fasaha kaɗai ba, har ma don ajin ilimin zamani na zamani na kan layi a wannan matakin.Nunin alƙalami yana goyan bayan taɓawa mai maki goma, kuma ana iya sarrafa shi kai tsaye akan nunin alkalami da hannuwanku.Tare da ingantaccen fitarwa da ƙwarewar rubutu mara jinkiri, zaku iya daidai da sauri maido da rubutun hannun malamin akan allo.
Abin da kuke gani shi ne abin da kuke samu, abin da kuke samu da abin da kuke so.Allon dijital ya sadu da buƙatun ƙwararru daban-daban kuma ya dace da filayen da yawa, dacewa da CG mai motsi, zanen dijital, ƙirar gida na masana'antu, tallan buga talla, zane mai ban dariya, ƙirar UI da sauran masana'antu.
Lokacin aikawa: Jul-07-2022